Finndu okkur á Facebook
velkomin

Greinar

Þessum vef er ætlað  að styðja við kennslu á skólasöfnum í grunnskólum. Á honum er hægt að nálgast verkefni sem nýta má í kennslu eða til að vekja  hugmyndir.

Efnið sem hér er að finna hefur sumt verið margprófað af reyndum kennurum. Hér  eru nýjar hugmyndir sem  geta gefið tilefni til tilrauna og  þróunar. Einnig er hér að finna ýmis hagnýt gögn sem nýtast við vinnu á skólasöfnum, eins og bókamerki og hillumiða eða yfirlit um skipulag á safni. Enn fremur  býður vefurinn upp á  krækjur á mörg spennandi verkefni  sem öll tengjast læsi í víðum skilningi.

Öllum er heimilt að nýta það efni sem er á vefnum en hafa skal í huga almennar reglur um umgngni við heimildir.

Ef þú lumar á verkefni sem þér finnst  eiga erindi  á vefinn, hafðu þá endilega  samband. Það er von mín að vefurinn nýtist vel  fyrir skólasafnskennara og aðra kennara sem vilja stuðla að fjölbreyttu starfi í íslenskum grunnskólum.

Sendu inn gögn


Skráning á póstlista

Nafn:
Vefpóstur:

шаблоны joomla 2.5